Ɗan’uwan yana da alfijir sa’ad da ’yan’uwan biyu suka ba shi farjinsu. Kallon fuskarsa yayi. Yarinyar Asiya ta ba shi kyauta mai girma don sabuwar shekara, wanda a fili ɗan'uwan bai yi tsammani ba. Yarinyar Asiya ta yanke shawarar kada ta ja wutsiya kuma ta fara kasuwanci nan da nan, muddin akwai damar yin amfani da shi. Mai uku ya yi nasara, kawai ya zubo daga cikin farjin 'yar uwarsa.
Ban yarda ba! Na sha karantawa a jaridu na Yamma cewa ana ɗaukar irin wannan hali na gudanar da su a matsayin babban laifi, wanda ke da iyaka da laifin aikata laifuka. Kamar wanda ke ƙarƙashinsa yakan jawo wahalhalu na ɗabi'a wanda ba za a iya jurewa ba, wanda kuma ya shafe shi shekaru da yawa.
# Ina son yin bacin rai # # 'yan mata, muji dadi #